109
เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน | ThaiEnglishJapan
feed

สถิติจราจรในกรุงเทพฯ ที่น่าสนใจปี 2560

ถนนที่รถติดที่สุด

ถนน ดัชนี
ถนนสุรศักดิ์
8.4
ถนนศรีเวียง
8.0
ถนนประมวล
8.0
ถนนงามวงศ์วาน
8.0
ถนนสาทรเหนือ
7.8
สะพานข้ามแยกสามเหลี่ยมดินแดง
7.7
สะพานข้ามแยกพงษ์เพชร
7.6
สะพานข้ามแยกบางเขน
7.5
อุโมงค์เกษตร
7.2
ถนนทางรถไฟเก่าสายปากน้ำ
7.0

 

วันที่รถติดที่สุด

วันที่ ดัชนี
2017-02-03 Fri 9.9
2017-07-05 Wed 9.9
2017-05-27 Sat 9.7
2017-09-09 Sat 9.7
2017-08-04 Fri 9.7
2017-08-05 Sat 9.7
2017-06-03 Sat 9.6
2017-07-28 Fri 9.6
2017-06-21 Wed 9.6
2017-07-04 Tue 9.6
Copyright © 2009-2019 by Metamedia Technology. All rights reserved.