109
เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน | ThaiEnglishJapan

สถิติจราจรในกรุงเทพฯ ที่น่าสนใจปี 2558

ถนนที่รถติดที่สุด

ถนน ดัชนี
สะพานข้ามแยกสามเหลี่ยมดินแดง 9.6
สะพานข้ามแยกพงษ์เพชร 7.6
ถนนศรีเวียง 7.4
ถนนประมวล 7.4
ทางเลียบถนนรัตนาธิเบศร์ 7.3
ถนนดินแดง 7.3
ถนนสาทรเหนือ 7.1
สะพานข้ามแยกบางเขน 6.7
ถนนงามวงศ์วาน 6.6
ถนนสุรศักดิ์ 6.3

 

วันที่รถติดที่สุด

วันที่ ดัชนี
2015-07-11 Sat 9.8
2015-11-13 Fri 9.7
2015-12-05 Sat 9.7
2015-12-26 Sat 9.7
2015-09-02 Wed 9.7
2015-09-05 Sat 9.6
2015-09-19 Sat 9.6
2015-11-07 Sat 9.6
2015-06-27 Sat 9.6
2015-07-30 Thu 9.6
Copyright © 2009-2020 by Metamedia Technology. All rights reserved.